order_bg

PCB Fabrication

1

A matsayin mai siye ko injiniyan ƙira, don nemo inganci mai inganci, gasa da farashin bugu na allunan da'ira na iya zama ƙalubale.PCB ShinTech yana ba ku sabis na masana'antu mai tsada don aikinku ko ƙarshen samfurin tare da ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun PCB da cikakkun kayan aikin samarwa waɗanda ke tabbatar da abokan ciniki tare da goyan baya da farashin gasa.

Ko mene ne buƙatun ku ko aikace-aikacenku, PCB ShinTech yana da ikon samar muku da masana'antar da'ira da kuke buƙata.Zuwa masu zanen lantarki da injiniyoyi, kuma akwai zaɓuɓɓuka da yawa don cika abin da kuke buƙata.Ko kuna yin odar samfuri, ƙaramin gudu, adadi mai yawa, neman ƙarancin farashi, ko buƙatar ƙirƙira kwalayen da'ira da aka ƙirƙira akan ɗan gajeren sanarwa, mun rufe ku.Duk fayiloli suna karɓar cikakken bita na CAM kuma duk alluna ana duba su zuwa IPC-A600 Class 2 ko mafi girma matsayi.

● Ainihin ƙaƙƙarfan allon da'ira bugu

PCBs masu ƙarfi waɗanda aka binne ta ramuka da makafi ta ramuka

● HDI m da'ira tare da 1+n+1 / 2+n+2 / 3+n+3 / ELIC tsarin

● Metal, Aluminum, Copper, Ceramic da Karfe bisa PCBs

● Babban TG PCB

● Allolin da aka rufe da zafi

● Allolin kewayawa masu sassauƙa

● PCBs masu ƙarfi

● Tagulla mai nauyi da PCBs masu ɗaurewa

● RF & PCBs na Microwave

● Wasu

2

Fara yau tare da ayyukan ƙirƙira na hukumar da'ira ta PCB ShinTech.

Standard PCBs

Sabis ɗinmu na PCB yana rufe kowane nau'in buƙatu daga masu zanen kayan lantarki da masu haɓakawa.Nau'o'in allunan kewayawa na yau da kullun suna ƙarƙashin rufe.PCBs masu tsattsauran ra'ayi, allon PCB masu sassauƙa, da Allolin da'ira na Aluminum suna cikin tallace-tallace masu zafi.

● Layer: Kidaya har zuwa 10

● Qty req .: > = 1, gami da samfuri, ƙaramin tsari, samar da taro

● Kayan aiki: FR4, Aluminum, CEM-1, CEM-3

● Ƙarshen Copper: 0.5-10 oz

● Min.Trace / Space: 0.004" / 0.004" (0.1mm/0.1mm)

● Kowane Girman Haɗawa tsakanin 0.008" da 0.250"

● Tashin hankali Mai Sarrafa

● Ƙarshen Surface: HASL, OSP, Immersion Gold, da dai sauransu.

● Mai yarda da RoHS

● IPC-A-600 Matsayi na II

● ISO-9001 da UL Certified

Danna don ganinCikakkun Lissafin Ƙarfi»

3

Lokacin Jagora

3-7 ranar aiki, ƙaddamar da samarwa da jigilar kayayyaki yana samuwa.Da fatan za a tuntuɓi wakilan tallace-tallacenmu don cikakkun bayanai.

PCBs na ci gaba

Advanced fasaha ko hadaddun bukatar a kan ƙayyadaddun na Circuit Boards bambanta ta kowace hanya kamar abu, yadudduka, rami size, jan kauri, da dai sauransu.

● Nau'in PCB Mai ƙarfi, Mai sassauƙa, Mai ƙarfi-mai sauƙi

● Ƙididdigar Layer 1-50 Layers

● Qty req.>> 1 samfur, ƙaramin tsari, samar da taro

● Materials FR-4, High TG FR-4, Rogers, Polyimide, Metal core,Wasu

● Babban Zazzabi, Babban Material Material

● Ƙarshen jan karfe 0.5-18oz

● Min layin layi / sarari 0.002 / 0.002" (2 / 2mil ko 0.05 / 0.05mm)

● Kowane Girman Haɗawa tsakanin 0.004" da 0.350"

● Ƙarshen Surface HASL, OSP, Nickle, Immersion Gold, Imm Tin, Imm Silver, da dai sauransu.

● Solder Mask Mai iya daidaitawa

● Launi na siliki mai iya daidaitawa

● Tashin hankali Mai Sarrafa

● Mai yarda da RoHS

● An Haɗa Gwajin Lantarki 100%.

● IPC600 Class II ko mafi girma Matsayi

● ISO, UL, TS16949, wani lokacin AS9100 Shaida 

Danna don ganinCikakkun Lissafin Ƙarfi»

4

Lokacin Jagora

Ranar aiki 5-15, samarwa da sauri da jigilar kayayyaki yana samuwa.Da fatan za a tuntuɓi wakilan tallace-tallacenmu don cikakkun bayanai.

Quickturn / Prototype PCBs

Mafi dacewa ga masu ƙira da injiniyoyi

Ƙayyadaddun Ƙarfafawa suna komawa zuwa Daidaitaccen PCBs da PCBs na ci gaba.

● Nau'in PCB Mai ƙarfi, Mai sassauƙa, Mai ƙarfi-mai sauƙi

● Ƙididdigar Layer 1-50 Layers

● Qty req.>> 1

● An Haɗa Gwajin Lantarki 100%.

● IPC-600 Class II ko mafi girma Matsayi

● ISO, UL, TS16949, wani lokacin AS9100 Shaida

Danna don ganinCikakkun Lissafin Ƙarfi»

PCB & PCBA Specials

Lokacin Jagora

● 2 yadudduka da sauri kamar ranar aiki 1.

● 4 yadudduka cikin sauri kamar kwanakin aiki 2.

● Sama da yadudduka 4 cikin sauri kamar kwanakin aiki 3.

Da fatan za a tuntuɓi wakilan tallace-tallacenmu don cikakkun bayanai.

Ta yaya PCB ShinTech ke aiki?

wusd (2)

Ayyukan ƙirƙira na PCB na PCB ShinTech gami da:

● RFQ/samfuri/duba labarin farko

● Zane don masana'antu (DFM) bita

● Bincika bita / yarda da makirci

● Gudanar da odar siyan samarwa

● Shirya canje-canje / gaggawa

● Haɗin kai / kayan aiki

● Ingancin sadaukarwa

wusd (1)

Me yasa zabar PCB ShinTech?

Babban Fasaha

Daga daidaitattun fasaha zuwa hadaddun, mai girma, babban mita ko manyan allon kewayawa na TG ko allon tare da kayan aiki na musamman, haɗawa da sabuwar fasaha, PCB Shintech zai ci gaba da sabunta ku tare da ci gaba na ci gaba da ake samu a kasuwa a yau.

Farashin Gasa

Our gogaggen tawagar PCB kwararru da masana'antu ma'aikata aiki tukuru don bayar da mafi m farashin a kasuwa yayin da tabbatar da cewa duk da'irar allon da aka gina zuwa high quality matsayin.

Kyakkyawan inganci

Muna da kayan aikin gida tare da cikakkun layin samarwa na atomatik don samar da inganci da daidaito.Tabbacin zuwa ISO 9001:2015, ISO 14001:2015, TS16949:2016, UL:2019, AS9100:2012.da PCBs ɗinmu da aka yi don saduwa ko wuce IPC-A-600 Class 2.

Iyawar Lokacin Jagorar Sauri

Our 24-hour wurare da kuma latest PCB Fabrication kayan aiki ba mu damar samar da sauri da kuma m gubar sau saduwa mu abokin ciniki ta m aikin ajalin.A lokaci guda ƙungiyarmu da kayan aikin layin taro suna samarwa iri ɗaya saukaka da sabis na tabbatar da inganci ga abokan cinikinmu.

Tawagar Masana'antar Fasaha ta zamani

Daga lokacin da kuka tuntuɓar mu game da sabon ko aikin da ake da shi har zuwa lokacin da muke bayarwa, za mu mai da hankali kan samar da mafi kyawun inganci da sabis.Ƙungiyarmu ta ƙwararrun ma'aikatan tallace-tallace, masu kula da asusun, masu tsarawa / masu tsarawa da injiniyoyi masu goyan bayan fasaha, da ma'aikatan ƙirƙira a koyaushe suna shirye don tabbatar da cewa an biya duk bukatun ku da kuma kiyaye ku a gaban gasar ku.

Kyakkyawan Taimakon Fasaha

PCB ShinTech yana da kyakkyawar ƙungiyar tallafi tare da ɗimbin masaniyar buƙatun masana'antu da ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai waɗanda ke shirye don taimakawa tare da masana'antar PCB ɗin ku da aikin haɗin gwiwa don haɓaka masana'anta da taimakawa gano damar rage farashin.

Ana samun ƙungiyar tallafin abokantaka ta imel (matsakaicin lokacin amsawa na awa 2 akan lokutan ofis), Taɗi kai tsaye, da waya.Mutum na ainihi don taimakawa kowane lokaci na rana.

Kayayyakin aiki & Kayan aiki

Wuraren cikin gida na PCB ShinTech suna da ikon 40,000 m2kowane wata na ƙirƙira PCB.PCBs ɗinku ba a taɓa samar da mafi ƙanƙanta daga cikin manyan masana'antu ba.Don cimma ingantaccen ingantaccen aiki daga masana'anta na PCB, muna ci gaba da saka hannun jari a cikin sabbin kayan aikin da ke ba da damar daidaitattun daidaiton da ake buƙata don duk tsarin ƙirƙira, gami da hakowa, plating ta rami, etching, abin rufe fuska mai solder, ƙarewar saman da ƙari.

wusd 1

Aiko da tambayar ku ko buƙatar faɗa mana asales@pcbshintech.comdon haɗawa da ɗaya daga cikin wakilan tallace-tallacenmu waɗanda ke da ƙwarewar masana'antu don taimaka muku samun ra'ayin ku zuwa kasuwa.

Na baya:

Na gaba:PCB na ci gaba

Daidaitaccen PCB
PCB na ci gaba
PCB Majalisar
Prototype & Quickturn
PCB & PCBA Specials
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

SABON RASHIN CUSTEM

SAMU 12% - 15% KASHE ODARAR FARKO

ZUWA $250.DANNA DON BAYANI

Tattaunawa kai tsayeKwararre akan layiYi Tambaya

shouhou_pic
live_top