order_bg

PCB Majalisar

PCB Assembly1

PCB ShinTech yana daya daga cikin sanannun kamfanonin Majalisar PCB a kasar Sin, tare da gogewar shekaru 15+ na samarwa da kuma hada allunan da'ira.Kayan aikin mu na zamani yana amfani da sabbin kayan aikin SMT da ta hanyar ramuka don kera ingantattun samfura masu inganci a cikin yanayin da ya dace ga abokan cinikinmu.

PCB Majalisar Ayyuka

CIKAKKIYAR KARYA DA SAURAYI

Cikakken maɓalli na PCB sabis na taro

Tare da cikakken turnkey taro, muna kula da duk wani al'amurran da taron aikin: Manufacturing danda kewaye allon, Sourcing kayan da aka gyara, waldi, taro, daidaita dabaru tare da taro factory a kan gubar lokaci, m overages / musanya, da dai sauransu, dubawa da gwaje-gwaje, da kuma isar da samfurori ga abokin ciniki.

PCB Assembly2

Kitted key/bangaran sabis na taro na PCB

Maɓallin jujjuya juzu'i/kitted yana ba abokan ciniki damar sarrafa ɗaya ko fiye da matakai da aka jera a sama.Mafi sau da yawa don sabis na maɓalli na juzu'i, abokin ciniki yana aika mana da kayan aikin (ko jigilar juzu'i idan ba duk abubuwan da aka kawo ba) kuma muna kula da sauran.

Ga waɗanda suka san ainihin abin da suke so a cikin PCBs ɗinsu, amma wataƙila ba su da lokaci ko kayan aiki don haɗawa, babban taron hukumar da'ira bugu ne cikakke zaɓi.Kuna iya siyan ɓangaren ko duk abubuwan da ake buƙata da sassan da kuke buƙata, kuma za mu taimake ku don haɗa PCBs.Wannan zai iya taimaka maka samun mafi kyawun sarrafa farashin samarwa da sanin abin da za ku yi tsammani tare da allunan da'irar da aka kammala.

Kowace sabis na maɓalli da kuka zaɓa, muna tabbatar da cewa an ƙera PCBs marasa ƙarfi don ƙayyadaddun bayanai, an haɗa su da inganci kuma an gwada su sosai.Tare da matakai masu sarrafa kai sosai, muna da ikon samun kammala aikin ku da kyau daga samfura zuwa manyan ƙira.

Electronic circuit board semiconductor and motherboard hardware digital concept industry technology background computer server cpu

Lokacin Jagora

Lokacin jagorar mu don umarnin taro na PCB na turkey yawanci yana kusa da makonni 2-4, masana'antar PCB, samar da kayan aikin, da taro za a ƙare a cikin lokacin jagorar.Don kitted sabis na PCBA, 3-7 kwanaki za a iya sa ran idan danda alluna, da aka gyara da sauran sassa suna shirye, kuma zai iya zama kamar 1-3 kwanaki don samfuri ko sauri.

● 1-3 kwanakin aiki: 10 inji mai kwakwalwa

● 3-7 kwanakin aiki: 500 inji mai kwakwalwa

● 7-28 kwanakin aiki: Sama da 500 inji mai kwakwalwa

Don ci gaba ko hadaddun yana buƙatar akan takamaiman PCBs

Hakanan Ana Samar da Jigilar Jiragen Ruwa don Ƙarfafa Ƙarfafawa

Takamaiman lokacin jagoran ya dogara da ƙayyadaddun samfur naku, yawa kuma idan lokacin siye ne kololuwa.Da fatan za a tuntuɓi wakilin ku don cikakkun bayanai.

PCB Majalisar Quote

Da fatan za a haɗa waɗannan fayiloli masu zuwa cikin fayil ɗin ZIP guda ɗaya kuma a tuntuɓe mu asales@pcbshintech.comdon ambato:

1. Fayil ɗin Zane na PCB.Da fatan za a haɗa duk Gerbers (aƙalla muna buƙatar Layer(s) tagulla, yaduddukan manna mai siyarwa, da yaduddukan siliki).

2. Zaba da Wuri (Centroid).Ya kamata bayanai su haɗa da wurin wurin, jujjuyawa, da masu ƙira.

3. Bill of Materials (BOM).Bayanin da aka bayar dole ne ya kasance cikin tsarin na'ura mai iya karantawa (Excelleon fi so).BOM ɗin da aka goge ya kamata ya haɗa da:

● Yawan kowane bangare.

● Mai ƙidayar magana - lambar haruffa waɗanda ke ƙayyadaddun wurin da wani abu yake.

● Mai siyarwa da/ko Lambar Sashe na MFG (Digi-Key, Mouser, etc.)

● Bayanin sashi

● Bayanin kunshin (QFN32, SOIC, 0805, da dai sauransu kunshin yana da taimako sosai amma ba a buƙata ba).

● Nau'in (SMT, Thru-Hole, Fine-pitch, BGA, da dai sauransu).

● Don haɗin kai, da fatan za a lura a cikin BOM, "Kada a Shigar" ko "Kada a Loda" don abubuwan da ba za a sanya su ba.

6
4
/pcb-assembly/
5
1
2

Ƙarfin Majalisa

Ayyukan PCB na PCB ShinTech sun haɗa da Fasahar Dutsen Surface (SMT), Thru-hole, da fasaha mai gauraya (SMT tare da Thru-rami) don jeri ɗaya da gefe biyu.Abubuwan da ke wucewa ƙanana kamar fakitin 01005, Ball Grid Arrays (BGA) ƙanƙanta kamar .35mm farar tare da wuraren binciken X-Ray, da ƙari:

Ƙarfin Majalisar SMT

● Ƙaunar ƙasa zuwa girman 01005

● Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwaƙwalwa na Ƙaƙwalwa na Ƙaƙwalwa ) (BGA )

● Ultra-Fine Ball Grid Array (uBGA)

● Kunshin Ba-Guba (QFN) Quad Flat

● Kunshin Flat Quad (QFP)

● Roba Mai ɗaukar Chip (PLCC)

● SOIC

● Kunshin-On-Package (PoP)

● Ƙananan Kunshin Chip (Pitch na 0.2 mm)

PCB Assembly3

Ta hanyar-Rami Majalisar Capabilities

● Maɗaukaki Mai sarrafa kansa da Manual Ta Hanyar Rami

● Ana amfani da haɗin fasahar ta-hole don ƙirƙirar haɗin kai mai ƙarfi idan aka kwatanta da fasahar hawan dutse saboda jagororin da ke gudana ta hanyar da'ira.Ana zaɓi wannan nau'in taro sau da yawa don gwaji da ƙididdiga waɗanda ke buƙatar gyare-gyaren kayan aikin hannu da aikace-aikacen da ke buƙatar babban dogaro.

● Dabarun hawan ramuka a yanzu yawanci ana tanadar su don mafi girma ko abubuwa masu nauyi kamar masu ƙarfin lantarki ko relays na lantarki waɗanda ke buƙatar babban ƙarfi don tallafi.

Ƙarfin Majalisar BGA

● Matsayi na zamani na atomatik na Ceramic BGA, Plastic BGA, MBGA

● Tabbatar da BGA ta yin amfani da ainihin-lokaci HD X-ray tsarin dubawa don kawar da lahani taro da matsalolin soldering, kamar sako-sako da soldering, sanyi soldering, solder bukukuwa da manna gada.

● Cire & Sauyawa BGA's & MBGA's, mafi ƙarancin 0.35mm farar, manyan BGA's (har zuwa 45mm), BGA Sake aiki da Rebolling.

Fa'idodin Haɗaɗɗen Taro

● Haɗaɗɗen Taro - Ta hanyar-Rami, SMT da abubuwan BGA ana ajiye su akan PCB.Haɗaɗɗen fasaha guda ɗaya ko mai gefe biyu, SMT (Surface Dutsen) da ta hanyar rami don taron PCB.BGA guda ɗaya ko mai gefe biyu da shigarwar micro-BGA da sake yin aiki tare da duban X-ray 100%.

● Zaɓuɓɓuka don abubuwan da ba su da tsarin tsaunuka.

● Ba a yi amfani da man shafawa ba.Tsarin taro na al'ada don dacewa da takamaiman bukatun abokan cinikinmu.

Kula da inganci

Muna amfani da ingantattun hanyoyin sarrafa inganci.

● Za a gwada duk kwamfutocin da ba na PCB ba ta hanyar lantarki a matsayin daidaitaccen tsari.

● Za a duba haɗin gwiwar da ake gani ta ido ko AOI (dubawar gani ta atomatik).

● Ƙwararrun ingantattun ingantattun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun majalisu suna duba layi.

● Lokacin da ake buƙata, duban X-ray na cikin gida na wuraren BGA (Ball Grid Array) daidaitaccen tsari ne.

Kayan Aikin Taro na PCB

PCB ShinTech yana da 15 SMT Lines, 3 ta-rami Lines, 3 karshe taro Lines a cikin gida.Don cimma ingantacciyar ingantaccen aiki daga taron PCB, muna ci gaba da saka hannun jari a sabbin kayan aiki, sabunta gwaninta tsakanin masu aiki waɗanda ke ba da tabbacin fakitin BGA da 01005 masu kyau da kuma duk abubuwan da aka saba samu.A lokuta da ba kasafai muke fuskantar wahala tare da jeri sassa, PCB ShinTech an sanye shi cikin gida don sake yin ƙwararrun kowane nau'in kayan aiki.

Jerin Kayan Aikin Majalisar PCB

Mai ƙira Samfura Tsari
Komiton Saukewa: MTT-5B-S5 Mai jigilar kaya
GKG G5 Solderpaste Printer
YAMAHA YS24 Zaɓi kuma Wuri
YAMAHA YS100 Zaɓi kuma Wuri
ANTOM Saukewa: SOLSYS-8310IRTP Maimaita Tanda
JT Saukewa: NS-800 Maimaita Tanda
OMRON VT-RNS-ptH-M AOI
Qijiya Farashin QJCD-5T Tanda
Sun Gabas SST-350 Wave Solder
ERSA VERSAFLOW-335 Zaɓaɓɓen Solder
Glenbrook Technologies, Inc. girma CMX002 X-ray

PCB & Tsarin Taro na Lantarki

Kamar yadda zai yiwu, za mu yi amfani da tsarin sarrafawa ta atomatik don sanya abubuwan da aka haɗa zuwa PCB ɗinku maras tushe, yin amfani da zaɓin & sanya bayanan CAD.Matsakaicin sashi, daidaitawa da ingancin solder koyaushe za'a tabbatar da su ta amfani da Duban gani ta atomatik.

Za'a iya sanya ƙananan batches da hannu kuma a duba su da ido.Duk siyarwar zai kasance zuwa ma'auni na Class 1.Idan kuna buƙatar Class 2 ko Class 3, da fatan za a tambaye mu mu faɗi.

Ka tuna don ba da lokaci baya ga lokacin taron da aka ambata don ba mu damar haɗa BOM ɗinku.Za mu ba da shawarar karuwar lokacin bayarwa a cikin ƙimar mu.

wuksd 1

Aiko da tambayar ku ko buƙatar faɗa mana asales@pcbshintech.comdon haɗawa da ɗaya daga cikin wakilan tallace-tallacenmu waɗanda ke da ƙwarewar masana'antu don taimaka muku samun ra'ayin ku zuwa kasuwa.

Daidaitaccen PCB
PCB na ci gaba
PCB Majalisar
Prototype & Quickturn
PCB & PCBA Specials
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

SABON RASHIN CUSTEM

SAMU 12% - 15% KASHE ODARAR FARKO

ZUWA $250.DANNA DON BAYANI

Tattaunawa kai tsayeKwararre akan layiYi Tambaya

shouhou_pic
live_top